ตารางบอล

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ไบรท์ตัน
00:30
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
เบิร์นลีย์
03:00
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส

462 เอฟเอคัพ

Bishop's Stortford
02:45
St Albans City

11 บุนเดิสลีกา

เลเวอร์คูเซ่น
02:30
เอาก์สบวร์ก

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เอซี มิลาน
02:45
โรม่า

32 ลาลีกา สเปน

เลบันเต้
03:00
เซลต้า บีโก้

99474 World - Friendly International

ซูดานใต้
20:00
แซมเบีย

462 England - Professional Development League

Charlton U23
20:00
Nottingham U23
Swansea City U23
20:00
Birmingham U23
Millwall U23
21:00
Wigan U23

462 England - Non League Div One: Southern S & W

Evesham United
02:30
Melksham Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

Hitchin Town
02:45
Royston Town
Stourbridge
02:45
Alvechurch

38 Netherlands - KNVB Beker

Excelsior
00:45
Helmond Sport
Go Ahead Eagles
03:00
NAC Breda

11 Germany - 3. Liga

Unterhaching
01:00
1860 München

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Mechtersheim
01:30
Arminia Ludwigshafen

919 Armenia - Premier League

Gandzasar
18:30
Banants
Lori
18:30
Ararat
Shirak
18:30
Alashkert

143 ออสเตรียลีก1

Floridsdorfer AC
16:30
Austria Wien II
Kapfenberger SV
16:30
Austria Klagenfurt
Rapid Wien II
16:30
Austria Lustenau
Liefering
20:30
Lafnitz
Dornbirn
20:30
Wacker Innsbruck
Grazer AK
23:00
Blau-Weiß Linz
Amstetten
00:30
Juniors OÖ
SV Horn II
00:30
Vorwärts Steyr

556 เบลเยี่ยมโปรลีก

เกนท์
02:45
เกงค์

556 Belgium - First Division B

Westerlo
02:00
Deinze

224 Bulgaria - Parva Liga

Botev Plovdiv
22:15
Botev Vratsa
Etar
00:30
Beroe

224 Bulgaria - Vtora Liga

Ludogorets II
19:30
Septemvri Simitli

116 Cyprus - 1. Division

Doxa
23:00
AEL

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

AaB
01:00
Vejle

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Sochaux
02:45
อาเมียงส์

17 France - National

Le Mans
00:45
Laval

125 Greece - Super League

Atromitos
00:30
Panaitolikos

2756 Malta - Premier League

Balzan
23:00
Hamrun Spartans
Birkirkara
03:15
Sliema Wanderers

2756 Malta - First Division

Zebbug Rangers
23:00
St. George's
St. Andrews
03:15
Naxxar Lions
San Gwann
03:15
Pietà Hotspurs

2 Poland - Ekstraklasa

Warta Poznań
00:00
Górnik Zabrze

20 พรีเมียรา ลีกา

เบนฟิกา
03:15
Belenenses

20 Portugal - Segunda Liga

Feirense
01:30
Mafra

155 Romania - Liga 1

FCSB
02:00
Hermannstadt

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

ซีเอสเคเอ มอสโก
23:00
Arsenal Tula

296 Serbia - Super Liga

Metalac GM
23:00
Radnik Surdulica
Radnički Niš
23:00
Partizan
Spartak Subotica
23:00
Mladost Lučani
Bačka Topola
23:00
Čukarički

296 Serbia - Prva Liga

Grafičar
19:30
Budućnost Dobanovci
IMT Novi Beograd
19:30
Trajal Krusevac

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

อัลกอร์กอน
00:00
มาจอร์กา

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Norrköping
01:00
AIK
Varberg BoIS
01:00
Elfsborg

47 Sweden - Superettan

Ljungskile
01:00
GIF Sundsvall
Umeå
01:00
GAIS
Brage
01:00
Jönköpings Södra

47 Sweden - Ettan: South

Trollhättan
01:00
Tvååker

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Sivasspor
00:00
Rizespor
Denizlispor
00:00
เบซิคตัส

404 Turkey - 1. Lig

Boluspor
23:00
Menemen Belediyespor
Akhisar Belediyespor
23:00
Bursaspor

5 Brazil - Serie B

Paraná
06:00
Oeste

5 Brazil - Serie C

São Bento
04:00
Criciúma
Vila Nova
06:00
Ferroviário

353 Colombia - Liga BetPlay

Independiente Medellín
08:10
Deportivo Cali
Rionegro Águilas
06:00
Deportivo Pereira

459 Ecuador - Liga Pro

Guayaquil City
05:30
Orense

458 Mexico - Liga MX

Santos Laguna
08:06
Atlético San Luis

3990 Nicaragua - Primera Division

Managua
07:00
Real Madriz
Deportivo Ocotal
07:00
Chinandega

1190 Paraguay - Division 1

Guaraní
05:30
Cerro Porteño

338 Peru - Primera Division

Carlos Stein
22:30
Academia Cantolao
Alianza Universidad
01:00
Universidad San Martín
Alianza Lima
03:30
Ayacucho
UTC Cajamarca
06:00
Deportivo Binacional

158 Uruguay - Segunda Division

Juventud
01:15
Cerrito
Central Español
03:30
Rocha
Sud América
05:45
Racing

886 Egypt - Premier League

Zamalek
02:00
Ismaily

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Dodoma Jiji
20:00
Tanzania Prisons
Mtibwa Sugar
20:00
Azam
Simba
23:00
Ruvu Shooting

97374 Jordan - Premier League

Al Faysali
23:00
Al Sareeh

74505 กาตาร์ สตาร์ส ลีก

Al Sailiya
21:30
Al Gharafa
Al Kharitiyath
23:45
Al Khor

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Adalh
21:40
Al-Thuqbah

11240938 เอเอฟซีคัพ

Maziya
17:30
TC Sports Club
Chennai City
23:30
Bashundhara Kings

251 Italy - Serie C: Girone C

Bari 1908
03:00
Catania

462 England - Premier League 2 Divison Two

Sunderland U23
20:00
Fulham U23
Crystal Palace U23
21:00
Wolves U23
Stoke City U23
02:00
Reading U23

41 Europe - Euro U17

Estonia U17
06:00
Northern Ireland U17
Slovakia U17
06:00
Republic of Ireland U17

5 Brazil - Brasileiro U20

Sport Recife U20
03:00
Fluminense U20

41 Europe - Euro U19 Women

Portugal U19 W
06:00
Czech Republic U19 W
Latvia U19 W
06:00
Romania U19 W
Slovenia U19 W
06:00
Netherlands U19 W
Lithuania U19 W
06:00
Israel U19 W
Iceland U19 W
06:00
Finland U19 W
Georgia U19 W
06:00
Bulgaria U19 W
Ireland U19 W
06:00
England U19 W
Kosovo U19 W
06:00
Greece U19 W
Slovakia U19 W
06:00
France U19 W
FYR Macedonia U19 W
06:00
Wales U19 W
Austria U19 W
06:00
Germany U19 W
Kazakhstan U19 W
06:00
Croatia U19 W
Poland U19 W
06:00
Norway U19 W
Faroe Islands U19 W
06:00
Bosnia & Herzegovina U19 W
Hungary U19 W
06:00
Scotland U19 W
Estonia U19 W
06:00
Montenegro U19 W
Sweden U19 W
06:00
Belgium U19 W
Cyprus U19 W
06:00
Azerbaijan U19 W
Northern Ireland U19 W
06:00
Switzerland U19 W
Armenia U19 W
06:00
Turkey U19 W
Russia U19 W
06:00
Denmark U19 W
Moldova U19 W
06:00
Albania U19 W

251 Italy - PrimaVera 1

Genoa U19
20:30
Bologna U19

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Sturm Graz II
21:00
Hertha
Allerheiligen
21:00
Ried II
Stadl-Paura
22:00
Wolfsberger AC II
Wels
22:00
Union Vöcklamarkt
Spittal
22:30
Gurten
Weiz
23:00
Bad Gleichenberg
St. Anna
23:00
Deutschlandsberger SC
Gleisdorf 09
00:00
Kalsdorf

2493 Mauritania - Super D1

Ksar
00:00
SNIM
JAHE
02:40
Sahel

227 Russia - Pfl

Urozhay
22:00
Spartak Nal'chik

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Leixões U23
22:00
Boavista U23

556 Belgium - Reserve Pro League

AS Eupen U21
01:30
Genk U21
Waasland-Beveren U21
01:30
Gent U21
OH Leuven U21
02:00
Anderlecht U21
Mechelen U21
02:00
Standard Liège U21

155 Romania - Liga 2

Mioveni
23:00
Universitatea Cluj

320 Denmark - Reserve League

AGF Res.
18:30
Esbjerg Res.
Lyngby Res.
19:00
Brøndby Res.
Horsens Res.
19:00
Silkeborg Res.
OB Res.
20:00
Nordsjælland Res.

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Alberschwende
17:00
Göfis
Ludesch
17:00
Admira Dornbirn

3374 Gibraltar - Premier Division

Lincoln Red Imps
02:30
Magpies
ตารางบอล
  • วานก่อน
  • วานนี้
  • วันนี้
  • อ 27
  • พ 28
  • พฤ 29
  • ศ 30

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ไบรท์ตัน
00:30
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
เบิร์นลีย์
03:00
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส

462 เอฟเอคัพ

Bishop's Stortford
02:45
St Albans City

11 บุนเดิสลีกา

เลเวอร์คูเซ่น
02:30
เอาก์สบวร์ก

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เอซี มิลาน
02:45
โรม่า

32 ลาลีกา สเปน

เลบันเต้
03:00
เซลต้า บีโก้

99474 World - Friendly International

ซูดานใต้
20:00
แซมเบีย

462 England - Professional Development League

Charlton U23
20:00
Nottingham U23
Swansea City U23
20:00
Birmingham U23
Millwall U23
21:00
Wigan U23

462 England - Non League Div One: Southern S & W

Evesham United
02:30
Melksham Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

Hitchin Town
02:45
Royston Town
Stourbridge
02:45
Alvechurch

38 Netherlands - KNVB Beker

Excelsior
00:45
Helmond Sport
Go Ahead Eagles
03:00
NAC Breda

11 Germany - 3. Liga

Unterhaching
01:00
1860 München

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Mechtersheim
01:30
Arminia Ludwigshafen

919 Armenia - Premier League

Gandzasar
18:30
Banants
Lori
18:30
Ararat
Shirak
18:30
Alashkert

143 ออสเตรียลีก1

Floridsdorfer AC
16:30
Austria Wien II
Kapfenberger SV
16:30
Austria Klagenfurt
Rapid Wien II
16:30
Austria Lustenau
Liefering
20:30
Lafnitz
Dornbirn
20:30
Wacker Innsbruck
Grazer AK
23:00
Blau-Weiß Linz
Amstetten
00:30
Juniors OÖ
SV Horn II
00:30
Vorwärts Steyr

556 เบลเยี่ยมโปรลีก

เกนท์
02:45
เกงค์

556 Belgium - First Division B

Westerlo
02:00
Deinze

224 Bulgaria - Parva Liga

Botev Plovdiv
22:15
Botev Vratsa
Etar
00:30
Beroe

224 Bulgaria - Vtora Liga

Ludogorets II
19:30
Septemvri Simitli

116 Cyprus - 1. Division

Doxa
23:00
AEL

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

AaB
01:00
Vejle

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Sochaux
02:45
อาเมียงส์

17 France - National

Le Mans
00:45
Laval

125 Greece - Super League

Atromitos
00:30
Panaitolikos

2756 Malta - Premier League

Balzan
23:00
Hamrun Spartans
Birkirkara
03:15
Sliema Wanderers

2756 Malta - First Division

Zebbug Rangers
23:00
St. George's
St. Andrews
03:15
Naxxar Lions
San Gwann
03:15
Pietà Hotspurs

2 Poland - Ekstraklasa

Warta Poznań
00:00
Górnik Zabrze

20 พรีเมียรา ลีกา

เบนฟิกา
03:15
Belenenses

20 Portugal - Segunda Liga

Feirense
01:30
Mafra

155 Romania - Liga 1

FCSB
02:00
Hermannstadt

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

ซีเอสเคเอ มอสโก
23:00
Arsenal Tula

296 Serbia - Super Liga

Metalac GM
23:00
Radnik Surdulica
Radnički Niš
23:00
Partizan
Spartak Subotica
23:00
Mladost Lučani
Bačka Topola
23:00
Čukarički

296 Serbia - Prva Liga

Grafičar
19:30
Budućnost Dobanovci
IMT Novi Beograd
19:30
Trajal Krusevac

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

อัลกอร์กอน
00:00
มาจอร์กา

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Norrköping
01:00
AIK
Varberg BoIS
01:00
Elfsborg

47 Sweden - Superettan

Ljungskile
01:00
GIF Sundsvall
Umeå
01:00
GAIS
Brage
01:00
Jönköpings Södra

47 Sweden - Ettan: South

Trollhättan
01:00
Tvååker

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Sivasspor
00:00
Rizespor
Denizlispor
00:00
เบซิคตัส

404 Turkey - 1. Lig

Boluspor
23:00
Menemen Belediyespor
Akhisar Belediyespor
23:00
Bursaspor

5 Brazil - Serie B

Paraná
06:00
Oeste

5 Brazil - Serie C

São Bento
04:00
Criciúma
Vila Nova
06:00
Ferroviário

353 Colombia - Liga BetPlay

Independiente Medellín
08:10
Deportivo Cali
Rionegro Águilas
06:00
Deportivo Pereira

459 Ecuador - Liga Pro

Guayaquil City
05:30
Orense

458 Mexico - Liga MX

Santos Laguna
08:06
Atlético San Luis

3990 Nicaragua - Primera Division

Managua
07:00
Real Madriz
Deportivo Ocotal
07:00
Chinandega

1190 Paraguay - Division 1

Guaraní
05:30
Cerro Porteño

338 Peru - Primera Division

Carlos Stein
22:30
Academia Cantolao
Alianza Universidad
01:00
Universidad San Martín
Alianza Lima
03:30
Ayacucho
UTC Cajamarca
06:00
Deportivo Binacional

158 Uruguay - Segunda Division

Juventud
01:15
Cerrito
Central Español
03:30
Rocha
Sud América
05:45
Racing

886 Egypt - Premier League

Zamalek
02:00
Ismaily

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Dodoma Jiji
20:00
Tanzania Prisons
Mtibwa Sugar
20:00
Azam
Simba
23:00
Ruvu Shooting

97374 Jordan - Premier League

Al Faysali
23:00
Al Sareeh

74505 กาตาร์ สตาร์ส ลีก

Al Sailiya
21:30
Al Gharafa
Al Kharitiyath
23:45
Al Khor

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Adalh
21:40
Al-Thuqbah

11240938 เอเอฟซีคัพ

Maziya
17:30
TC Sports Club
Chennai City
23:30
Bashundhara Kings

251 Italy - Serie C: Girone C

Bari 1908
03:00
Catania

462 England - Premier League 2 Divison Two

Sunderland U23
20:00
Fulham U23
Crystal Palace U23
21:00
Wolves U23
Stoke City U23
02:00
Reading U23

41 Europe - Euro U17

Estonia U17
06:00
Northern Ireland U17
Slovakia U17
06:00
Republic of Ireland U17

5 Brazil - Brasileiro U20

Sport Recife U20
03:00
Fluminense U20

41 Europe - Euro U19 Women

Portugal U19 W
06:00
Czech Republic U19 W
Latvia U19 W
06:00
Romania U19 W
Slovenia U19 W
06:00
Netherlands U19 W
Lithuania U19 W
06:00
Israel U19 W
Iceland U19 W
06:00
Finland U19 W
Georgia U19 W
06:00
Bulgaria U19 W
Ireland U19 W
06:00
England U19 W
Kosovo U19 W
06:00
Greece U19 W
Slovakia U19 W
06:00
France U19 W
FYR Macedonia U19 W
06:00
Wales U19 W
Austria U19 W
06:00
Germany U19 W
Kazakhstan U19 W
06:00
Croatia U19 W
Poland U19 W
06:00
Norway U19 W
Faroe Islands U19 W
06:00
Bosnia & Herzegovina U19 W
Hungary U19 W
06:00
Scotland U19 W
Estonia U19 W
06:00
Montenegro U19 W
Sweden U19 W
06:00
Belgium U19 W
Cyprus U19 W
06:00
Azerbaijan U19 W
Northern Ireland U19 W
06:00
Switzerland U19 W
Armenia U19 W
06:00
Turkey U19 W
Russia U19 W
06:00
Denmark U19 W
Moldova U19 W
06:00
Albania U19 W

251 Italy - PrimaVera 1

Genoa U19
20:30
Bologna U19

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Sturm Graz II
21:00
Hertha
Allerheiligen
21:00
Ried II
Stadl-Paura
22:00
Wolfsberger AC II
Wels
22:00
Union Vöcklamarkt
Spittal
22:30
Gurten
Weiz
23:00
Bad Gleichenberg
St. Anna
23:00
Deutschlandsberger SC
Gleisdorf 09
00:00
Kalsdorf

2493 Mauritania - Super D1

Ksar
00:00
SNIM
JAHE
02:40
Sahel

227 Russia - Pfl

Urozhay
22:00
Spartak Nal'chik

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Leixões U23
22:00
Boavista U23

556 Belgium - Reserve Pro League

AS Eupen U21
01:30
Genk U21
Waasland-Beveren U21
01:30
Gent U21
OH Leuven U21
02:00
Anderlecht U21
Mechelen U21
02:00
Standard Liège U21

155 Romania - Liga 2

Mioveni
23:00
Universitatea Cluj

320 Denmark - Reserve League

AGF Res.
18:30
Esbjerg Res.
Lyngby Res.
19:00
Brøndby Res.
Horsens Res.
19:00
Silkeborg Res.
OB Res.
20:00
Nordsjælland Res.

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Alberschwende
17:00
Göfis
Ludesch
17:00
Admira Dornbirn

3374 Gibraltar - Premier Division

Lincoln Red Imps
02:30
Magpies
Ballguru.club ศูนย์รวมข้อมูลเกมการแข่งขันกีฬาฟุตบอล บอลไทย, พรีเมียร์ลีก, บอลโลก วิเคราะห์บอลแม่นๆ ทุกแมทช์ ทุกคู่ จากเซียนบอลชั้นนำแนวหน้าของไทย เจาะลึกทั้งนักเตะแผนการแข่งขันทุกนัด ไม่ว่าจะเป็นการนำข้อมูลต่างๆของฟุตบอลจากรูปเกมส์ ที่ต้องอาศัยข้อมูลต่างๆ สถิติก่อนเริ่มเกมส์ สถิติย้อนหลังในแต่ละนัดข้อมูลและส่วนต่างๆของนักเตะ รวมถึงแผนการเล่น สภาพความพร้อม สภาพอากาศ ก็สามารถส่งผลต่อรูปแบบเกมส์ของการคำนวณวิเคราะห์ฟุตบอล เพื่อทายผลบอลได้ เราได้รวบรวมมาให้คุณ อีกทั้งยังมี ทรรศนะฟุตบอล ทีเด็ดบอล ดูบอลสด ผลบอลสด